Sabis na Masana'antar Lantarki ta Tasha ɗaya, yana taimaka muku samun samfuran lantarki cikin sauƙi daga PCB & PCBA

Na'ura mai ɗaukar haƙori F411+20A+35A sarrafa jirgin sama mai sarrafa wutar lantarki hadedde allon 2-5S AIO

Takaitaccen Bayani:

Kayan samfur: Kayan kayan wasan yara na lantarki

Nau'in wasan yara: abin wasan yara na lantarki


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan samfur: Kayan kayan wasan yara na lantarki

Nau'in wasan yara: abin wasan yara na lantarki

 

Bayanan Bayani na F412620A

Fasalolin samfur:

1.PCB yana ɗaukar babban 8-Layer 2oZ mai kauri mai kauri fata, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi da haɓakar zafi mai kyau.

2.MOS rungumi shigo da 30V high halin yanzu juriya mos, tsawon rai da karfi load iya aiki.

3. Masana'antu LDO, high zafin jiki juriya.

4. Babban ingancin Murata capacitor na Jafananci, aikin tacewa mai ƙarfi

 

Girma: 31.* 31.mm (25.5mm-26.5mm ramin hawa)

Girman kunshin: 63*32mm

Net nauyi: 7g

Nauyin shiryawa: 25g

 

Siffofin sarrafa jirgin sama:

Saukewa: STM32F411CEU6

Saukewa: MPU6000

Saukewa: AT7456E

Saukewa: BMP280

BEC: 5V/3A

LED: Goyan bayan WS2812 da sauran shirye-shirye

Sensor: Ginin firikwensin halin yanzu

Sigar Firmware: betaflight_4.1.1_MATEKF411

Mai karɓa: Frsky/ Futaba/ Flysky/ TBS Crossfire/ DSMX: DSM2 mai karɓa

 

Sigar lantarki:

Taimakon Firmware: BLHELI_S

Tallafin yarjejeniya: PWM, Oneshot125, Oneshot42, Multishot, Dshot150, Dshot300, Dshot600

Input irin ƙarfin lantarki: 2S-5S Lipo

Ci gaba na yanzu: 20A

Mafi girman halin yanzu: 25A

Sigar Firmware: BLHELI_S (GH-30)









  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana