Sabis na Masana'antar Lantarki ta Tasha ɗaya, yana taimaka muku samun samfuran lantarki cikin sauƙi daga PCB & PCBA

RF-Nano mai jituwa tare da ATMEGA328P Nano V3.0 Haɗaɗɗen NRF24L01 mara waya ta CH340 serial port module

Takaitaccen Bayani:

Asalin yana amfani da guntu QFN32 ATMEGA328P-MU guntu

An maye gurbin ingantaccen sigar da guntu na ATMGEA328P-AU wanda ke kunshe da QFP32.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur:
An haɗa guntu na NF24L 01+ akan allon RF-NANO, yana sanya shi yana da aikin transceiver mara iyaka, wanda yayi daidai da haɗa allon Nano na yau da kullun da ƙirar NRF24L01 zuwa ɗaya, wanda ya fi dacewa don amfani da ƙarami. RF NANO yana da daidai fil iri ɗaya kamar allon Nano na gama gari, yana sauƙaƙa dashi.
Siffofin samfur:
Bayanin sarrafawa:
Arduino RF-NANO microprocessor ne ATmega328 (Nano3.0), tare da kebul-Micro dubawa, a lokaci guda yana da 14 dijital shigarwa / fitarwa 0 (wanda 6 za a iya amfani da matsayin PWM fitarwa), 8 analog shigarwar, 16 MHZ crystal. oscillator, A USB-Micro tashar jiragen ruwa, wani shugaban ICSP, da maɓallin sake saiti.
Saukewa: ATmega328
Wutar lantarki mai aiki: 5V Input ƙarfin lantarki (an shawarta): 7-12V Wutar lantarki (kewayon): 6-20V
Digital I0 fil: 14 (wanda 6 a matsayin fitarwa na PWM) (D0 ~ D13)
Analog shigar fil: 6 (A0 ~ A5)
I/O fil DC na yanzu: 40mA
Ƙwaƙwalwar Flash: 32KB (2KB don bootloader)
Saukewa: 2KB
EEPROM: 1KB (ATmega328)
Kebul na Canjin CJ guntu: CH340
Agogon aiki: 16MHZ
Tushen wutan lantarki:
Arduino RF-Nano Powerarfin wutar lantarki: Micro-USB yana haɗa zuwa C] wutar lantarki kuma an haɗa vin na waje zuwa 7 ~ 12V na waje na wutar lantarki na DC
Ƙwaƙwalwar ajiya:
ATmega328 ya haɗa da 32KB na kan-chip Flash, 2KB don Boot-loader, 2KB na SRAM, da 1KB na EEPROM.
Shigarwa da fitarwa:
14 shigarwar dijital da fitarwa: ƙarfin aiki shine 5V, kuma fitarwa da iyakacin iyaka na kowane tashar shine 40mA. An saita kowane tashoshi tare da 20-50K
Ohm resistor na ciki na ciki (ba a haɗa ta tsohuwa ba). Bugu da kari, wasu fil suna da takamaiman ayyuka.
Siginar siginar RX (No. 0), TX (No. 1): yana ba da matakin ƙarfin wutar lantarki na TTL na tashar tashar da aka karɓa, an haɗa da fil ɗin daidai FT232RI.
Katsewa na waje (Lambobi 2 da 3): Tada fil ɗin katsewa, wanda za'a iya saita shi zuwa tsayin gaba, faɗuwa, ko duka biyun.
Pulse width modulation PWM (3, 5, 6, 9, 10, 11): yana ba da abubuwan 6 8-bit PWM.
SPI (10 (SS), 11 (MOSI), 12 (MISO), 13 (SCK): SPI sadarwar sadarwa.
LED (La'a. 13): Arduino na musamman) ana amfani da shi don gwada abubuwan riƙewa na l_ED. Ana kunna LED ɗin lokacin da abin fitarwa ya yi girma, kuma LED ɗin yana kashe lokacin da abin ya yi ƙasa.
6 abubuwan shigar da analog na A0 zuwa A5: Kowane - tashar tana da ƙuduri na 10 ragowa (wato, shigarwar tana da ƙima daban-daban na 1024), kewayon siginar shigar da tsoho shine 0 zuwa 5V, kuma mafi girman shigarwar na iya daidaitawa ta AREF. Bugu da kari, wasu fil suna da takamaiman ayyuka.
TWI dubawa (SDA A4 da SCL A5): Goyan bayan sadarwa sadarwa (jituwa da I2C bas).
AREF: Wutar lantarki na nunin siginar shigarwar analog.
Sadarwar Sadarwa:
Serial tashar jiragen ruwa: Ginin UART na ATmega328 na iya sadarwa tare da tashar jiragen ruwa na waje ta hanyar tashoshin dijital 0 (RX) da 1 (TX).

5 7


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana