Sabis na Masana'antar Lantarki ta Tasha ɗaya, yana taimaka muku samun samfuran lantarki cikin sauƙi daga PCB & PCBA

NRF24L01+ Mara waya Modulu Ingantattun Ƙarfin SI24R1 2.4G Samfurin sadarwar karɓar mara waya

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Ƙananan ƙarfin aiki 1.9 ~ 3.6V Low ƙarfin lantarki aiki
Babban gudun 2 Mbps
Yawan mitoci 125 mitar maki, don saduwa da Multi-point sadarwa da mita hopping
Ultra-karami eriya 2.4GHz da aka gina
Girman samfur 28.9*15.2mm
Nauyin samfur 2.1g

Bayanin samfur
Buɗe rukunin mitar ISM, Z babban ƙarfin watsa 0dBm, amfani da lasisi kyauta.
Yana goyan bayan tashoshi shida na karɓar bayanai
1. Low aiki ƙarfin lantarki: 1.9 ~ 3.6V Low ƙarfin lantarki aiki
2. Babban gudun: 2Mbps, saboda ɗan gajeren lokacin watsa iska, yana rage haɗarin haɗari a watsawar mara waya (software saita 1 Mbps ko 2Mbps iska).
3. Multi-mita: maki 125 don saduwa da buƙatun sadarwar ma'auni da yawa
4 Ultra-karami: eriyar ginanniyar 24GHz, ƙaramin girman, 15x29mm (gami da eriya)
5 Karancin amfani da wutar lantarki: Lokacin aiki a yanayin sadarwa na yanayin amsawa, saurin watsa iska da lokacin farawa suna rage yawan amfani na yanzu.
6. Ƙananan farashin aikace-aikacen: NRF24L01 yana haɗa duk sassan sarrafa sigina mai sauri da ke da alaƙa da ka'idar RF, kamar: sakewa ta atomatik na fakitin bayanan da aka ɓace da kuma samar da siginar amsawa ta atomatik, da dai sauransu. Ana iya haɗa haɗin SPI na NRF24L01 ta hanyar tashar SPI na hardware na microcomputer guda ɗaya ko simulated ta hanyar I / O microcomputer guda ɗaya. FIFO na ciki na iya yin mu'amala tare da manyan na'urori masu ƙarfi da ƙananan sauri daban-daban. Sauƙi don amfani da ƙananan kuɗi guda guntu microcomputer.
7 Sauƙi don haɓakawa: saboda layin haɗin ya cika. Haɗe-haɗe akan ƙirar, mai sauƙin haɓakawa. Ayyukan sakewa ta atomatik, ganowa ta atomatik da sake aikawa da fakitin bayanan da suka ɓace, lokacin sake aikawa da lokutan sakewa za'a iya sarrafa su ta software don adana fakitin bayanan da ba su karbi siginar amsawa ta atomatik ba, bayan karɓar ingantacciyar bayanai, Tsarin yana aika siginar amsa ta atomatik, babu buƙatar shirin gano mai ɗaukar kaya - ƙayyadaddun ganowar mitar da aka gina a ciki CRC kuskuren mota da adireshin watsawa na iya zama aikin gano kuskuren mota don gano adireshin kuskuren da aka yi amfani da shi. Saitin hop na mitar zai iya saita adiresoshin tashoshi shida masu karɓa a lokaci guda, na iya zaɓin buɗe madaidaicin tashar fil ɗin dip2.54MM mai sauƙi, Sauƙi don aikace-aikacen da aka haɗa.

1 2 3


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana