Sabis na Masana'antar Lantarki ta Tasha ɗaya, yana taimaka muku samun samfuran lantarki cikin sauƙi daga PCB & PCBA

PCB yana narkewa? Hard sani na abubuwan PCB masu narkewa don masana'antar likita

Yanzu an sami ƙarin wayoyin hannu da kwamfutar tafi-da-gidanka fiye da daukacin al'ummar duniya. Bayan yin amfani da waɗannan na'urori na hannu sosai, masu binciken sun sami nasarar haɗa su zuwa cikin jiki na ƙarshe da za'a iya sake yin amfani da su, wanda ya haifar da ƙarin na'urori masu dacewa da muhalli a cikin masana'antar kera kayan lantarki. Hakazalika, tare da zuwan PCBS mai narkewa, ƙungiyar likitocin ma sun yi sabbin abubuwa cikin sauri. Binciken likita ya fara ba da shawarar ra'ayin na'urorin narkar da lantarki: da zarar sun narke, sun ɓace. Bugu da kari, ƙwararrun ra'ayi na PCBA mai narkewa yana jagorantar buƙatun likitanci don fasaha na musamman kamar na'urorin sa ido na kwakwalwa, masu motsa wutar lantarki waɗanda ke hanzarta haɓaka ƙashi, da tsarin isar da magunguna waɗanda ke dasa su cikin jiki.

PCB

Daga famfo na insulin zuwa na'urorin bugun zuciya, na'urorin lantarki na lantarki suna da ƙarfi, kayan aikin inshora na lafiya. Koyaya, suna da kewayon babban haɗari dangane da matsalolin tiyata da lafiya. Fasahar PCBA mai narkewa tana fitowa tare da waɗannan mahimman buƙatu a cikin masana'antar kiwon lafiya. Tare da sabon ci gaban masana'antar kera na'urorin lantarki, sannu a hankali dukiyarta ta fadada zuwa na'urorin lantarki, fasahar sake amfani da su, masana'antar ruwa da sauran muhimman fannoni.

 

Sabuwar fasahar PCBA tana goyan bayan sabbin hanyoyin kiwon lafiya, kuma baya ga tallafawa mai ƙarfi da ingantaccen kiwon lafiya a fagen dakunan shan magani da asibitoci, kuma yana iya aiki a wurare daban-daban na ciwo tare da babban aikin sa ido na haƙuri. Samfuran PCB masu narkewa sun ƙirƙiri sabbin bincike da yawa a fagen na'urorin lantarki na likitanci, adana lokaci ta hanyar guje wa ƙarin tiyata, rage rikiɗar likita, da samarwa marasa lafiya amintattun jiyya marasa raɗaɗi. A matsayin sabon yanki a cikin masana'antar likitanci, kiwon lafiya da haƙori, babban mitar na yanzu da yanayin ayyuka da yawa suna haɓaka, wanda ke nuna haɓakar haɓakar ƙirar lantarki a cikin allunan da'ira da aka buga.

PCB mai narkewa a ciki

 

Ruwa mai narkewa yana ɗaya daga cikin nau'ikan juzu'i daban-daban a cikin taron PCB wanda ke barin aikin manna solder sama a cikin iska kuma yana aiki azaman matsakaici don kawar da barbashi mai solder. Ya ƙunshi ƙwayoyin halitta masu lalata da aiki. A cikin abubuwan PCB masu narkewa na yau da kullun, yana da mahimmanci a bar da saita mahimmin matakin raguwar ɓarna a kan allon da'ira da aka buga. Dangane da juzu'i na allo, abun da ke ciki, da nau'in da ƙarar juzu'i, kawar da ruwa ya zama wuri mai zafi don samun nasarar kera PCBS mai narkewa. Wannan saboda idan kowane motsi ya kasance a kan allo, yana iya ƙara yuwuwar cewa ECM zai haifar da gazawa mai tsanani. Bayan an kammala aikin siyar da ruwa tare da juyi da manna mai-ruwa a cikin PCB, sai a cire ragowar juyi.

 

PCB mai narkewa

 

Yanzu, PCBA mai narkewa na iya saduwa da ainihin buƙatun tsarin hadadden tsari da saka idanu mai mahimmancin ƙwaƙwalwa. Waɗannan ƙananan guntu, waɗanda za a iya dasa su a cikin ƙwaƙwalwa, na iya taimakawa likitoci su sa ido kan mutanen da ake yi wa tiyatar ƙwaƙwalwa ko ciwon kai. Abubuwan PCB masu narkewa suma mataki ne na gyare-gyaren na'urorin bincike na neurodiagnostic, tare da ci gaba a cikin fassarar ilimin lissafi da na kwakwalwa masu alaƙa da cututtukan neurodegenerative, cututtuka na yau da kullun da ingancin bacci na marasa lafiya.

 

Ci gaba da ci gaba da haɓakar kimiyya na iya taimakawa ƙarin mutane. A matsayinmu na masana'antar PCB, jiki a zahiri ma yana ɗaukar nauyin haɓakawa, fatan ku da ni ci gaba da yin aiki tuƙuru don ci gaba.


Lokacin aikawa: Afrilu-16-2024