Sabis na Masana'antar Lantarki ta Tasha ɗaya, yana taimaka muku samun samfuran lantarki cikin sauƙi daga PCB & PCBA

Rasberi Pi 5

Takaitaccen Bayani:

Raspberry Pi 5 yana da ƙarfi ta hanyar 64-bit quad-core Arm Cortex-A76 processor wanda ke gudana a 2.4GHz, yana ba da mafi kyawun aikin CPU sau 2-3 idan aka kwatanta da Raspberry Pi 4. Bugu da ƙari, aikin zane na 800MHz Video Core VII GPU an inganta sosai;Dual 4Kp60 nuni fitarwa ta hanyar HDMI;Kazalika tallafin kyamara na ci gaba daga na'urar siginar hoto na Raspberry PI da aka sake tsarawa, yana ba masu amfani da ƙwarewar tebur mai santsi kuma yana buɗe ƙofar zuwa sabbin aikace-aikace don abokan cinikin masana'antu.

2.4GHz quad-core, 64-bit Arm Cortex-A76 CPU tare da 512KB L2 cache da 2MB da aka raba L3 cache

Video Core VII GPU, goyon bayan Buɗe GL ES 3.1, Vulkan 1.2

Dual 4Kp60 HDMI @ fitarwar nuni tare da tallafin HDR

4Kp60 HEVC dikodi

LPDDR4X-4267 SDRAM (. Akwai shi tare da 4GB da 8GB RAM yayin ƙaddamarwa)

Dual-band 802.11ac Wi-Fi ⑧

Bluetooth 5.0 / Ƙarfin Ƙarfin Bluetooth (BLE)

Ramin katin MicroSD, yana goyan bayan yanayin SDR104 mai sauri

Biyu USB 3.0 tashar jiragen ruwa, goyon bayan 5Gbps aiki aiki tare

2 USB 2.0 tashar jiragen ruwa

Gigabit Ethernet, goyan bayan PoE + (babban PoE + HAT da ake buƙata)

2 x 4-tashar MIPI kamara/mai ɗaukar hoto

PCIe 2.0 x1 dubawa don abubuwan da ke cikin sauri (M.2 HAT daban ko wasu adaftan da ake buƙata

5V/5A DC samar da wutar lantarki, USB-C dubawa, goyan bayan wutar lantarki

Rasberi PI daidaitaccen allura 40

Agogon gaske (RTC), wanda baturi na waje ke aiki dashi

Maɓallin wuta


  • Farashin FOB:US $0.5 - 9,999 / yanki
  • Yawan Oda Min.Yanki/Kashi 100
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Perces per month
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Rasberi Pi 5 shine sabon flagship a cikin dangin Rasberi PI kuma yana wakiltar wani babban ci gaba a cikin fasahar kwamfuta guda ɗaya.Raspberry PI 5 sanye take da ci-gaba 64-bit quad-core Arm Cortex-A76 processor har zuwa 2.4GHz, wanda ke inganta aikin sarrafawa ta sau 2-3 idan aka kwatanta da Rasberi PI 4 don saduwa da manyan matakan buƙatun kwamfuta.

    Dangane da sarrafa zane-zane, yana da guntu na hoto mai girman 800MHz VideoCore VII, wanda ke haɓaka aikin zane mai mahimmanci kuma yana tallafawa ƙarin hadaddun aikace-aikacen gani da wasanni.Sabuwar ƙarar guntun gadar Kudu mai cin gashin kanta tana haɓaka sadarwar I/O kuma yana haɓaka ingantaccen tsarin gaba ɗaya.Rasberi PI 5 kuma ya zo tare da tashoshin MIPI guda biyu na tashoshi 1.5Gbps guda huɗu don kyamarori biyu ko nuni, da tashar tashar PCIe 2.0 mai tashar guda ɗaya don samun sauƙin shiga manyan abubuwan haɗin bandwidth.

    Domin sauƙaƙe masu amfani, Rasberi PI 5 kai tsaye yana alamar ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya akan uwayen uwa, kuma yana ƙara maɓallin wuta na zahiri don tallafawa canjin danna sau ɗaya da ayyukan jiran aiki.Zai kasance a cikin nau'ikan 4GB da 8GB akan $ 60 da $ 80, bi da bi, kuma ana sa ran ci gaba da siyarwa a ƙarshen Oktoba 2023. Tare da ingantaccen aikin sa, ingantaccen tsarin fasalin, da farashi mai araha, wannan samfurin yana ba da ƙarin ƙari. dandamali mai ƙarfi don ilimi, masu sha'awar sha'awa, masu haɓakawa, da aikace-aikacen masana'antu.

    433
    Tsarin kula da kayan aikin sadarwa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana